A3 We are together
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3 We are together

Dù cho cuộc sống có những khó khăn gì đi chăng nữa thì chúng ta, những thành viên của A3 sẽ mãi ở bên nhau

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
minhduc

phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc) Empty
Bài gửiTiêu đề: phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc)   phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc) Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 12:52 am

Cứ chơi đi cho hết đời tuổi trẻ
Để cuối đời vui vẻ đạp xích lô
Trleth

Bài gửiTiêu đề: Re: phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc)   phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc) Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 1:25 pm

minhduc đã viết:
Cứ chơi đi cho hết đời tuổi trẻ
Để cuối đời vui vẻ đạp xích lô
nhờ phương pháp này mà obama bây h dc làm tổng thống mỹ.1 phương pháp rất phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc) 541502 hay!
http://www.360.yahoo.com/lethien_89vt
HoangThong

Bài gửiTiêu đề: Re: phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc)   phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc) Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 8:29 pm

Không biết gì à.Nhờ một hôm anh obama đang đạp xích lô đó.Gặp ông khách sang sang(vì đạp xích lô,đâu có đọc báo nhiều nên đâu biết đó là ông Bush),ổng kêu chở ông vô toàn nhà trắng trắng bự bự,obama đâu có hiểu,lại chở vào nhà xác.Cả 2 chạy vào nhà xác thì Bush sợ xanh mặt,ổng nói :"thôi thôi,chú mày cho anh ra khỏi nơi này,mấy nơi này anh ngán lắm,hôm trước có cặp với mấy cô em,lỡ làm bậy với cô ấy,lại còn chụp hình nữa chứ! Đây đây,chú em coi thử,hình anh với cô chân dài 1m3 nè....ấy ấy,chú đừng có ngượng,hình nghệ thuật đó,người ta gọi là 2 chú heo con đang vờn nhau đấy,ấy thế mà ngay hôm sau cô ấy đi với thằng khác....Buồn tình lắm chú à...Nhưng ấy thế mà may,vì cặp với thằng kia mà bị dính HIV đấy,may mà nó đá tôi trước một ngày,ko là tôi nằm chung với cô ấy ở nơi này rồi"
Cả 2 cùng cười rối rít.Rồi cuối cùng obama cũng chở được bush vào nhà trắng. Bush còn kí tặng obama tấm hình đó nữa.
Mấy hôm sau obama gọi điện cho Bush đòi tống tiền đó chớ.Bảo Bush :"Cu cậu khéo khéo thì bảo các anh cánh tả cánh hữu bầu tôi lên nhé,không là có xì căng đan đó.Hứa hứa."
Bởi thế obama mới lên làm tổng thống được.Ối chào,công nhận cũng biết cách gài độ đó chớ.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc)   phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc) Icon_minitime

phương pháp học tốt nhất của obama(hôm wa ngồi nhậu với nó mới bit dc)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 10 QUYỂN NGỮ PHÁP TIẾNG ANH HAY NHẤT
» tại sao yêu nhau ko đến dc với nhau wó wó
» Mẫu truyện cười hay nhất